• Masu haɗin wuta na Anderson da igiyoyin wuta

Haɗin mai haɗa wutar lantarki PA45

Takaitaccen Bayani:

Siffofin:

• Tabbacin yatsa

Yana taimakawa hana yatsu (ko bincike) taɓa abokan hulɗa kai tsaye da gangan

• Tsarin lamba lebur

Karamin juriya na lamba a babban halin yanzu, aikin gogewa yana tsabtace fuskar lamba yayin haɗi / cire haɗin

• Molded-in dovetails

Yana ba da amintattun masu haɗin kai ɗaya cikin majalisu masu “maɓalli” waɗanda ke hana rashin haɗin gwiwa tare da daidaitawa iri ɗaya

• Zane mai musanya mara jinsi

Yana sauƙaƙa haɗuwa kuma yana rage haja


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin:

• Zane-zane na launuka iri-iri, kayan abu shine UL 94V-0

• Tuntuɓi Girman Waya na Barrel 10 ~ 20AWG

• Saitin mai haɗawa ya ƙunshi gidaje ɗaya da tasha ɗaya

• Ƙimar Wutar Lantarki AC/DC 600V

• Dielectric Withsanding Voltage 2200 Volts AC

• Resistance Insulation 1000MΩ

• Sauya samfuran wutar lantarki na Anderson

• Ƙirƙirar mai zaman kanta, bincike mai zaman kanta da haɓakawa don samar wa abokan ciniki mafi kyawun inganci, samfurori mafi mahimmanci, don haɗin wutar lantarki don ƙirƙirar damar da ba ta da iyaka.

Aikace-aikace:

Wannan jerin samfuran sun haɗu da tsayayyen UL, takaddun shaida CUL, waɗanda za a iya amfani da su cikin aminci a cikin sadarwar dabaru.Kayan aikin da ake amfani da wutar lantarki, Tsarin UPS Motocin lantarki.kayan aikin likita AC / DC ikon da dai sauransu na yadu masana'antu da mafi yanki a duniya.

Ma'aunin Fasaha:

Rated halin yanzu (Amperes)

<45A

Ƙimar wutar lantarki AC/DC

600V

Tuntuɓi Girman Waya (AWG)

10-20AWG

Kayan tuntuɓar Copper, Plate tare da azurfa ko Tin
Abun rufewa

PC

Flammability

Saukewa: UL94V-0

Rayuwa
a.Ba tare da kaya ba (Lambobi / Cire Haɗin Haɗin kai)
b.Tare da Load (Hot Plug 250 Cycles & 120V)

Zuwa 10,000

30A

Matsakaicin Resistance Contact(micro-ohms)

<500μQ

Juriya na Insulation

1000MQ

matsakaita.Katse haɗin haɗin (N)

15N

Mai haɗa ƙarfi (Ibf)

150N Min

Yanayin Zazzabi

-20 ℃ ~ 105 ℃

Dielectric Jurewar Wutar Lantarki

2200V AC

|Gidaje

Haɗin mai haɗa wutar lantarki PA45-3
Haɗin wutar lantarki PA45-4
Lambar Sashe Launin Gidaje
PA45B0-H Baki
Saukewa: PA45B1-H Brown
PA45B2-H Ja
PA45B3-H Lemu
PA45B4-H Yellow
PA45B5-H Kore
PA45B6-H Blue
PA45B7-H Purple
PA45B8-H Grey
PA45B9-H Fari

|Gidajen Cin hanci

Haɗin wutar lantarki PA45-4
Haɗin mai haɗa wutar lantarki PA45-5
Lambar Sashe Launin Gidaje
PA45B0-HF Baki
Saukewa: PA45B1-HF Brown
Saukewa: PA45B2-HF Ja
Saukewa: PA45B3-HF Lemu
Saukewa: PA45B4-HF Yellow
Saukewa: PA45B5-HF Kore
Saukewa: PA45B6-HF Blue
Saukewa: PA45B7-HF Purple
Saukewa: PA45B8-HF Grey
Saukewa: PA45B9-HF Fari

|Jadawalin hawan zafin jiki

|Gidajen ƙasa

Haɗin mai haɗa wutar lantarki PA45-5
Haɗin wutar lantarki PA45-7
Lambar Sashe Launin Gidaje
Saukewa: CFDP04505A-1 Kore

|Tasha (Reel)

Haɗin mai haɗa wutar lantarki PA45-6
Haɗin mai haɗa wutar lantarki PA45-8

Lambar sashi

- A- (mm)

-B- (mm)

-C- (mm)

-D- (mm) -E- (mm)

Waya

Plating

Saukewa: PA261G2-T

17.6

6.4

5.2

5.1

11.5 10/14 AWG

Tin

Saukewa: PA261G1-T

17.6

6.4

5.0

4.6

11.5 12/14 AWG

Tin

Saukewa: PA262G1-T

17.6

6.4

3.6

3.9

11.5 16/20 AWG

Tin

|Tashar Duniya (Reel)

Haɗin wutar lantarki PA45-7
Haɗin mai haɗa wutar lantarki PA45-9

Lambar sashi

- A- (mm)

-B- (mm)

-C- (mm)

-D- (mm) -E- (mm)

Waya

Plating

Saukewa: CTDC261G2C-1

17.6

6.4

6.1

6.1

13.0 10/14 AWG

Tin

|Sassan Mataimakan wawa

Haɗin mai haɗa wutar lantarki PA45-1

P/N

-- (mm)

B (mm)

C (mm)

C (mm)

Saukewa: PA1399G2-H

24.6

7.9

N/A

Ja

Saukewa: PA1399G6-H

16.6

7.9

N/A

Ja

Saukewa: PA1399G8-H

16.6

7.9

4.6

Blue

Saukewa: PA1399G9-H

16.6

7.9

4.6

Ja

|Terminal (Mutum)

Haɗin mai haɗa wutar lantarki PA45-8
Haɗin mai haɗa wutar lantarki PA45-2

Lambar Sashe

- A- (mm)

-B- (mm)

-C- (mm)

-D- (mm)

Waya

Plating

PA1331-T

17.6

6.4

2.8

4.0

12/16 AWG

Ag

|Lambobin Tasha na PCB

Lambar Sashe

-- (mm)

-B- (mm)

Plating

- PCB Sawun ƙafa

30/45 BBS

54.7

56.0

Ag

Duba shafi na gaba

|6 kafaffen kujeru (M)

Haɗin wutar lantarki PA45-4

Lambar Sashe

Sanda

-- (mm)

B (mm)

C (mm)

-- (mm)

Sashi

Saukewa: CF6PIN001A

6

25.8

18.1

14.8

24.5

2

|6 kafaffen kujeru (F)

Haɗin mai haɗa wutar lantarki PA45-5

Lambar Sashe

Sanda

-- (mm)

B (mm)

C (mm)

-- (mm)

Sashi

Saukewa: CHE6P002A

6

26.35

25.9

23.3

26.2

2

|2 Pole&3 Sheath

Haɗin mai haɗa wutar lantarki PA45-6

Lambar Sashe

Sanda

-- (mm)

B (mm)

C (mm)

-D (mm)

Saukewa: PA117G5

2

38

12.0

18.3

11.0

Saukewa: PA117G6

3

40

11.0

25.0

11.0

|2 Pole&3 Sheath

Haɗin mai haɗa wutar lantarki PA45-6

Lambar Sashe

Sanda

-- (mm)

B (mm)

C (mm)

-D (mm)

Saukewa: PA117G5

2

38

12.0

18.3

11.0

Saukewa: PA117G6

3

40

11.0

25.0

11.0

|Gidaje ba tare da lankwasa ba

Haɗin wutar lantarki PA45-7

 

 

Lambar Sashe Sanda -- (mm) B (mm) C (mm) -- (mm)
Saukewa: PA1460G1 2,3,4 50.0 31.0 21.8 22.0
Saukewa: PA1460G2 5,6 50.0 39.0 21.8 30.3

 

 

|Gida tare da dunƙule (gajeren)

Haɗin mai haɗa wutar lantarki PA45-8

 

Lambar Sashe Sanda - A- (mm) -B- (mm) C (mm) -D (mm) -- (mm) F (mm) G (mm)
Saukewa: PA1470G1 2,3,4 38 1.7 19.6 28 21.6 25.4 31.8
Saukewa: PA1470G2 5,6 46 1.7 19.6 28 30 25.4 41.2
Saukewa: PA1470G5 8 54.6 1.7 19.6 28 37.9 25.4 42.1

|Gida mai dogo (Dogon)

Haɗin mai haɗa wutar lantarki PA45-9

Lambar Sashe

Sanda

- A- (mm)

-B- (mm)

C (mm)

-D (mm)

-- (mm)

Saukewa: PA1470G3

2,3,4

53.0

31.5

21.5

49.5

22.0

Saukewa: PA1470G4 5,6 53.0 39.0 21.5 49.5 30.0

Saukewa: PA1470G6

8

53.7

46.9

21.6

50.0

37.9

Haɗin wutar lantarki PA45-10
Abu Sunan samfur Lambar sashi
Gidaje ba tare da lankwasa ba Gidaje tare da guntun buckle Gida mai tsayi mai tsayi
Hudu Shida Hudu Shida Takwas Hudu Shida Takwas
1 Bolt Saukewa: PA110G9 Saukewa: PA110G9 Saukewa: PA110G9 Saukewa: PA110G9 Saukewa: PA110G9 Saukewa: PA110G9 Saukewa: PA110G9 Saukewa: PA110G9
2 Kujeru hudu shida takwas Saukewa: PA1460G1 Saukewa: PA1460G2 Saukewa: PA1470G1 Saukewa: PA1470G2 Saukewa: PA1470G5 Saukewa: PA1470G3 Saukewa: PA1470G4 Saukewa: PA1470G6
3 Tsarin karfe Saukewa: PA115G1 Saukewa: PA115G2 N/A N/A N/A Saukewa: PA115G1 Saukewa: PA115G2 Saukewa: PA115G3
4 Sikirin taɓa kai Saukewa: PA115L1 Saukewa: PA115L1 N/A N/A N/A Saukewa: PA115L1 Saukewa: PA115L1 Saukewa: PA115L1
5 gidaje Daga shafi na 10
6 Tashar haɗi Daga shafi na 12

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana