• 1-Banner

Kayayyaki

  • Haɗin mai haɗa wutar lantarki PA120

    Haɗin mai haɗa wutar lantarki PA120

    Siffofin:

    • Tsarin lamba lebur

    Ƙarƙashin juriya na lamba a babban aikin shafan halin yanzu yana tsaftace fuskar lamba yayin haɗi/katsewa.

    • Molded-in dovetails

    Yana ba da amintattun masu haɗin kai ɗaya cikin majalisu masu “maɓalli” waɗanda ke hana rashin haɗin gwiwa tare da daidaitawa iri ɗaya.

    • Ƙirar da ba ta da alaƙa da musanya ta Yana sa haɗuwa cikin sauƙi kuma yana rage haja.

  • Haɗin mai haɗa wutar lantarki PA75

    Haɗin mai haɗa wutar lantarki PA75

    Siffofin:

    • Tsarin lamba lebur

    Ƙarƙashin juriya na lamba a babban aikin shafan halin yanzu yana tsaftace fuskar lamba yayin haɗi/katsewa.

    • Ƙirar da ba ta da alaƙa da musanya ta sa taro mai sauƙi kuma yana rage haja.

    • Kulle ƙirar dovetail

    Yana ba da ingantacciyar latch ɗin bazara na inji, gami da kullewa/ un-lockable da sauran nau'ikan.

    • Fikafikan hawa na tsaye/tsaye ko saman

    Sai dai riƙon fil, yana ba da damar hawa a kwance ko a tsaye.

  • Haɗin mai haɗa wutar lantarki PA45

    Haɗin mai haɗa wutar lantarki PA45

    Siffofin:

    • Tabbacin yatsa

    Yana taimakawa hana yatsu (ko bincike) taɓa abokan hulɗa kai tsaye da gangan

    • Tsarin lamba lebur

    Karamin juriya na lamba a babban halin yanzu, aikin gogewa yana tsabtace fuskar lamba yayin haɗi / cire haɗin

    • Molded-in dovetails

    Yana ba da amintattun masu haɗin kai ɗaya cikin majalisu masu “maɓalli” waɗanda ke hana rashin haɗin gwiwa tare da daidaitawa iri ɗaya

    • Zane mai musanya mara jinsi

    Yana sauƙaƙa haɗuwa kuma yana rage haja