Kayayyaki
-
Mai haɗa wutar lantarki
Bayani:
Samfurin shine mai haɗin filastik mai ajiyar makamashi, wanda aka yi amfani da shi don haɗin haɗin kai mai girma tsakanin abubuwan da aka haɗa kamar ɗakin ajiya na makamashi, tashar ajiyar makamashi, motar ajiyar makamashi ta hannu, tashar wutar lantarki ta photovoltaic, da dai sauransu. Yanayin kulle yatsa guda ɗaya yana ba da damar mai amfani ya haɗa kowane tsarin rarraba wutar lantarki da tsarin ajiya a cikin sauri da tsaro.
Ma'aunin Fasaha:
Ƙididdigar halin yanzu (Amperes): 200A/250A
Bayani dalla-dalla: 50mm²/70mm²
Jurewa ƙarfin lantarki: 4000V AC
-
Mai Rarraba Taimakon Gaggawa
Siffofin: Material: Kayan filastik da aka yi amfani da shi don mai haɗawa ba shi da ruwa da fiber albarkatun kasa, wanda ke da amfani da juriya ga tasiri na waje da babban tauri. Lokacin da mai haɗawa ya shafi ƙarfin waje, harsashi ba shi da sauƙin lalacewa. An yi tashar tashar haɗin haɗin da jan jan karfe tare da abun ciki na jan karfe 99.99%. An rufe farfajiyar tashar tare da azurfa, wanda ke inganta haɓakar mai haɗawa sosai. Kambi: Rukunin biyu na maɓuɓɓugan rawanin an yi su ne da ... -
Anderson SBS75G babban mai haɗa wutar lantarki na yanzu Namiji/mace mai saurin isa ga tasha Toshe kayan aikin likita
Siffofin:
• Tabbacin yatsa
Yana taimakawa hana yatsu (ko bincike) taɓa abokan hulɗa kai tsaye da gangan
• Tsarin lamba mai latsawa, Ƙaramar Haɗin Juriya
Bada izinin juriya kaɗan na lamba a babban halin yanzu, aikin gogewa yana tsaftace fuskar lamba yayin cire haɗin
• Tsarin launi mai launi
Yana haifar da haɗaɗɗen haɗaɗɗen abubuwan da ke aiki a matakan ƙarfin lantarki daban-daban
• Molded-in dovetails
Akwai lamba ɗaya ko ɗaya
Lambobin taimako
Matsayin taimako ko ƙasa -
C20 toshe tare da SJT12AWG/14AWG*3C
Siga:
Wutar lantarki: 125v/250v
Gudun wutar lantarki: 15A/20A
Takardar bayanai:SJT
Bayani: UL, CUL
Samfura Daidaitawa Akwai shi da igiyoyi Takaddun shaida Farashin UE-334 IEC C20 Farashin SJT 14AWG*3C 15A 125/250V UL, CUL Farashin SJT 12AWG*3C 20A 125/250V UL, CUL -
C19 toshe tare da SJT12AWG/14AWG*3C
Siga:
Wutar lantarki: 125v/250v
Gudun wutar lantarki: 15A/20A
Takardar bayanai:SJT
Bayani: UL, CUL
Samfura Daidaitawa Akwai shi da igiyoyi Takaddun shaida Farashin UE-333 Saukewa: IEC19 Farashin SJT 14AWG*3C 15A 125/250V UL, CUL Farashin SJT 12AWG*3C 20A 125/250V UL, CUL -
C14 toshe tare da SJT 14AWG/16AWG/18AWG*3C
Siga:
Wutar lantarki: 125v/250v
Gudun wutar lantarki: 10A / 13 A/15A
Bayani dalla-dalla: SPT-2, SJT, SVT, HPN, SPT-2-R, SJT-R, SVT-R, HPN-R
Bayani: UL, CUL
Samfura Daidaitawa Akwai shi da igiyoyi Takaddun shaida UE-314S Saukewa: IEC14 SPT-2 18AWG*3C 10A 125/250V UL, CUL Farashin SJT 18AWG*3C 10A 125/250V UL, CUL SVT 18AWG*3C 10A 125/250V UL, CUL HPN 18AWG*3C 10A 125/250V UL, CUL Saukewa: SPT-2-R 18AWG*3C 10A 125/250V UL SJT-R 18AWG*3C 10A 125/250V UL SVT-R 18AWG*3C 10A 125/250V UL HPN-R 18AWG*3C 10A 125/250V UL SPT-2 16AWG*3C 13A 125/250V UL, CUL Farashin SJT 16AWG*3C 13A 125/250V UL, CUL SVT 16AWG*3C 13A 125/250V UL, CUL Saukewa: SPT-2-R 16AWG*3C 13A 125/250V UL SJT-R 16AWG*3C 13A 125/250V UL SVT-R 16AWG*3C 13A 125/250V UL HPN 16AWG*3C 15A 125/250V UL, CUL HPN-R 16AWG*3C 15A 125/250V UL Farashin SJT 14AWG*3C 15A 125/250V UL, CUL SJT-R 14AWG*3C 15A 125/250V UL -
C13 toshe tare da SJT 14AWG/16AWG/18AWG*3C
Siga:
Wutar lantarki: 125v/250v
Gudun wutar lantarki: 10A / 13 A/15A
Bayani dalla-dalla: SJT, HPN, SPT-2, SPT-2-R, SVT
Bayani: UL, CUL
Samfura Daidaitawa Akwai shi da igiyoyi Takaddun shaida Farashin UE-331 Saukewa: IEC13 SPT-2 18AWG*3C 10A 125V/250V UL, CUL SVT 18AWG*3C 10A 125V/250V UL, CUL HPN 18AWG*3C 10A 125V/250V UL, CUL Farashin SJT 18AWG*3C 10A 125V/250V UL, CUL Saukewa: SPT-2-R 18AWG*3C 10A 125V/250V UL SPT-2 16AWG*3C 13A 125V/250V UL, CUL Farashin SJT 16AWG*3C 13A 125V/250V UL, CUL Saukewa: SPT-2-R 16AWG*3C 13A 125V/250V UL HPN 16AWG*3C 15A 125V/250V UL, CUL Farashin SJT 14AWG*3C 15A 125V/250V UL, CUL -
Kebul na wutar lantarki Nema L7-30P tare da SJT14/16/18 AWG * 3C ANEN PA45 masu haɗin wuta
CABLE WUTA DON TSABEN CORD Y
L7-30P namiji toshe tare da SJTW 10AWG * 3C waya zuwa 2*PA45 ANEN masu haɗin wutar lantarki tare da SJTW 12AWG*3C FT2
Tsawon:3 FT.
Ma'auni: 10AWG/12AWG
Wayoyi:3
Jaket nau'in:SJTW
Launi:Baki- Mai haɗa A: ANEN PA45 soket
- Mai Haɗi B:NemaL7-30P
- Launi:Baki
-
Kebul na wutar lantarki don masu raba igiyar Y (L7-15R/15P L7-20R/20P L7-30R/30P L7-50R/50P)
L7-30P tare da SJT 10/3 1ft waya zuwa 2xAnen PA45 haši tare da SJT 12/3 2ft
• An ƙididdige duk wayoyi da abubuwan haɗin kai don akalla 300V
• Ya kamata a ƙididdige masu haɗin kulle murɗa L7 a 30A ko mafi girma
• Waya ɗaya ita ce 10 AWG, kuma "ƙafafun" biyu sune 12 AWG -
Sarrafa Waya don Kayan Lantarki na Mabukaci
Sarrafa Waya don Kayan Lantarki na Mabukaci
Keɓancewa, haɗin kai tare da amsa mai sauri
Na'urorin sarrafawa na ci gaba, ƙwarewar sarrafa kayan aiki
Complex da bambance-bambancen iya aiki
Mai kera wayoyi na kai, ƙarancin farashi da gajeriyar isarwa
High Quality Service, High-tech Cable Majalisar
Sabis ga wutar UPS, likitanci, sadarwa, injin lantarki, zirga-zirgar jiragen kasa, masana'antar mota da sauransu.
-
Manufacturer al'ada Car waya kayan doki
Manufacturer al'ada Car waya kayan doki
Keɓancewa, haɗin kai tare da amsa mai sauri
Na'urorin sarrafawa na ci gaba, ƙwarewar sarrafa kayan aiki
Complex da bambance-bambancen iya aiki
Mai kera wayoyi na kai, ƙarancin farashi da gajeriyar isarwa
-
OEM Wire Harness don Mota
OEM Wire Harness don Mota
Keɓancewa, haɗin kai tare da amsa mai sauri
Na'urorin sarrafawa na ci gaba, ƙwarewar sarrafa kayan aiki
Complex da bambance-bambancen iya aiki
Mai kera wayoyi na kai, ƙarancin farashi da gajeriyar isarwa












